![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันที่ 15 กันยายน 2566
![🗣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/1/16/1f5e3.png)
นายเหรียญ แสนทวีสุข นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ /ว่าที่ร้อยตรีอนุสรณ์ ศุภลักษณ์ ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ พร้อมเจ้าหน้าที่งานสาธารณสุของค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ ร่วมกับนางสิริใจ มูลมั่ง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลคันไร่ คณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพองค์การบริหารส่วนตำบลคันไร่ เพื่อร่วมปรึกษาการดำเนินงานตามโครงการกิจกรรมพัฒนาระบบบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพ ให้เกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผลสูงสุด